ปรึกษา

View previous topic View next topic Go down

ปรึกษา

Post by nui_bict on Thu Apr 16, 2009 5:30 pm

หนูสนใจอยากฉีดกลูต้าแต่หนูอยู่ที่ลำปางจะสามารถไปฉีดที่ไหนค่ะ
และถ้าจะสั่งซื้อกลูต้าแบบเม็ดควบคู่ไปด้วยแบบ60เม็ด300รึเปล่าหรือว่านี้เป็นราคาขายส่งขายปลีกเท่าไหร่ค่ะ

nui_bict
Guest

Back to top Go down

Re: ปรึกษา

Post by กระต่าย~* on Thu Apr 16, 2009 8:13 pm

หวัดดีค่ะ!

ถ้าอยากฉีด กลูต้าที่ลำปางหรอค่ะ! ถ้าเป็นที่ลำปางอาจต้องรอคุณหมอ ซักนิด อ่ะ ค่ะ เดือนหน้าอาจจะมีคุณหมอไป ประจำ ที่นู้นหละ.. แต่ยังไม่แน่ไม่นอนเรย นะค่ะ.!!! เด๋วยังงัยพี่กระต่าย จะถามคุณหมอหั้ยอีก.. ที ชัวว์ ชัวว์ หละ ว่าเดือนหน้าจะไปประจำแน่นอน รึป่าวค่ะ (แร้วจะรีบแจ้งข่าว) ไปด่วนๆเลยค่ะ
cherry

ส่วน เรื่องจะซื้อกลูต้าแบบเม็ด นะค่ะ

ราคาปลีก Gluta กับ L-carn แบบ 30 เม็ด ราคาปลีกอยู่ที่กระปุกละ 350 บาท 60 เม็ด อยู่ที่ 500 บาท ค่ะ!

ราคาส่ง Gluta กับ L-carn แบบ 30 เม็ด อยู่ที่กระปุกละ 150 บาท และ 60 เม็ด อยู่ที่ 300 บาท ค่ะ rendeer (5กระปุกขึ้นไป) นะค่ะ^^

โทรด่วน เข้าเบอ 089-8828494 ได้นะค่ะ
albino albino

กระต่าย~*

Number of posts : 272

View user profile http://www.beauty24hrs.com

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top