.............

View previous topic View next topic Go down

.............

Post by mod on Thu Mar 12, 2009 12:50 pm

Smile L- carnitine โอเคมากเลยพี่

มันดูกระชับ และเห็นผลได้ ใน 1-2 กระปุกเลยค่ะ

mod
Guest

Back to top Go down

อยากสวยด้วยนะค่ะ

Post by ?????? on Thu Mar 12, 2009 1:27 pm

พี่ค่ะ นู๋ออย อยากปรึกษาหน่อยค่ะ

นู๋ออย เป็นคนขาวเหลืองผิวก้อสวยอยู่นะค่ะ แต่ผิวมีปัญหาแพ้ง่าย น้ำเหลืองไม่ค่อยดี มีรอยแผลเป็นจากยุงกัดเยอะแยะเลยอ่ะค่ะ!!!!!

ไม่รู้พี่ กระต่าย พอที่จะแนะนำยาอะไรที่ช่วยให้รอยแผลเป็น อันมากมาย ของนู๋ หั้ยมันหายยยยยย ไปจากนู๋ซะที (รอคำตอบ) ค่ะ

นู๋ออย queen flower

??????
Guest

ตอบ น้องมด จ๊ะ

Post by ???????~ on Thu Mar 12, 2009 9:49 pm

L-carnitine เป็นตัวที่ช่วยเผาผลาญพลัง Basketball อ่ะค่ะ การทำงานของยาคือ ช่วยดึงไขมันไปใช้ น้ำหนักและสัดส่วนก้อจะลดลง ยิ่งถ้าออกกำลัง ด้วยหละก้อ ใช้เวลา 1-2 อาทิตย์ น้ำหนักก้อจะลดลง ไป หลาย กิโลเลยหละ

ตัวอย่าง มีลูกค้า เวปเราเนี่ยหละ ชื่อ น้องมุก จ.ลำปาง

ซื้อ L-carnitine แบบ 30 cap ไป 2 กระปุก เวลาผ่านไป 1 อาทิต ก่าๆ โทรมาหา พี่ต่าย บอก นู๋ ลดน้ำหนัก ได้ 6-7 กิโลแล้ว (พี่ต่าย) ก้อ เย้ๆๆ ดีใจด้วย นะจ๊ะ (ที่เย้ๆๆ) เนี่ยไม่ช่ายอะไร น้องเค้าบอกไว้ ว่า เคยกินยาลดน้ำหนัก แล้ว เลิกกินไป มันโยโย่ elephant ขึ้นมาเกิน 10 กิโล แร้วๆเค้า (เศร้า) Crying or Very sad

พอเรารู้ว่า ลูกค้า happy เราก้อ happy ด้วย อ่ะจ๊ะ!!!! flower

from ka'tay albino

???????~
Guest

Re: .............

Post by ???????~ on Thu Mar 12, 2009 10:14 pm

สำหรับ ผิว แพ้ง่าย ของนู๋ออย นะจ๊ะ

แก้ไข ปัญหาผิวเสีย ต้อง Placentex integro ด่วนเลยค่ะ!!! affraid ขอบอก ผลของการใช้ Placentex integro ก่อนเลยว่าได้ผล มากมาย สำหรับผิวพรรณ แย่ๆ ได้ดี มากกกกกกก ผลจากการรักษา แผลเป็นจากแผล หรือ รอยดำจากสิว จะจางหายได้ ภายใน 1-2 ครั้ง ที่ใช้ Or จะเป็นรอยแตกลาย ที่สะโพก คุณหมอจะใช้วิธี สอยตะเข็บ คือ ฉีดลงไปในรอยแตก ระยะห่าง ประมาณ 1 ซม. ต่อๆกัน ผลที่ได้ก้อคือ ทำให้รอยแตกลาย ชิดติดกัน ฉีดบ่อยๆจะทำให้รอยแตก จางไป และอีกคุณสมบัติ คือ ช่วยให้บริเวณ หว่างขาหรือขาหนีบ ที่ดำ นั้นจางลง และจะไม่ดำอีกต่อไป

สรุป นอกจากผลการรักษาที่ได้แล้ว Placentex integro ยังช่วยให้ ขาว และ ใส ได้มากกว่า การฉีดกลูต้า ซะอีกกกกกกกก silent ค่ะ (ว่า) ฉีดกลูต้า ขาวแล้วนะ เจอ Placentex เข้าไป ขาวใสได้อีกกกกกกกกกก ค่ะ lol!

from ka'tay albino

???????~
Guest

Post by ploy on Fri Mar 13, 2009 8:43 am

พลอยลอง Nc24+L-carn+pacentex+Nc collagen+Luchiniละก็แอลคาร์แบบทาน

นี่ฉีดไป 4 ครั้งเอง ยังไม่ถึงเดือนเลยอ่า

อยากจะบอกว่า Pacentex อ่ะเริศมาก sunny

พลอยใช้อ่ะแผลเปนที่หลังจางลง นี่ไม่กี่เข็มเอง

เหนผลไวมาก อีกอย่างพลอยก็เป็นโรคภูมิแพ้

สารพัดสิ่งอย่าง ป่วยบ่อย ประมาณว่า 7 วัน 7 อย่าง

แต่พอลองมาฉีด คือตั้งใจอยากขาว สวยใส ไรงี้ ใช่ค่ะ ขาวขึ้น

แต่ที่ดีกว่านั้นโดยไม่ได้คิดมาก่อน

รู้สึกว่าระบบการทำงานในร่างกายของพลอยดีขึ้น

เพราะทั้งเคยกินยาลดน้ำหนัก สารพัดยาเข้าไป ตับไตทำงานหนัก

เลยป่วยบ่อย ตอนนี้ ไม่แล้วค่ะ เลยกลายเป็นว่าติดใจเพราะ

สุขภาพเราดีขึ้น ตอนนี้เลยแฮปปี้มากกก

แต่อยากขาว ใส ผอมกว่านี้ เพราะ ต่อไปพี่ที่ทำงานจะได้ไม่เรียก

น้องพลอยว่าน้องตุ่ม น้องเขียว น้องโอ่งอีกต่อไป

ชั้นสวยม่ะไหร่อย่ามาง้อละกัน ชิมิคะ คุณพี่

นี่ก็เอามาเล่าให้ฟังเป็นประสบการณ์แลกเปลี่ยนกันนะคะ

รอติดตามตอนต่อไป คุยกันได้ค่า พลอยยินดีและแลกเปลี่ยนความเหนกันค้าฟฟ

หนูพลอย

ploy

Number of posts : 5

View user profile

Post by ploy on Mon Mar 16, 2009 1:00 am

อิอิ ม่ะวานวันเกิด

แอบไปเปรี้ยวมา

กรี๊ดด ถ่ายรูปมา บลิ๊งค์มากค่า

ชอบๆๆๆ เด๋วจาเอารูปมาให้ดูนะคะ

ploy

Number of posts : 5

View user profile

เพื่อนๆ รีเควส มาว่า..อยากเห็นรูปใหม่ จ้าาาาาาาาาา.

Post by กระต่าย~* on Wed Apr 01, 2009 6:37 pm

queen น้องพลอย จ๊ะ

มีเพื่อนๆ รีเควส มาว่า อยากให้น้องพลอย เอารูปมาอัพเดต กันอีกน่ะจ๊ะ

เพื่อนๆรอชม กันอยู่หละ
bounce bounce bounce

พี่ กระต่าย~*

queen lol!

กระต่าย~*

Number of posts : 272

View user profile http://www.beauty24hrs.com

Post by Sponsored content Today at 12:55 am

Sponsored content

View previous topic View next topic Back to top