พี่กระต่ายคะ หนูนาเองคะ

View previous topic View next topic Go down

พี่กระต่ายคะ หนูนาเองคะ

Post by noonakaa on Fri Jun 26, 2009 5:16 pm

สวัสดีคะพี่กระต่าย นาเองคะ ที่ไปซื้อ vita (ไปกับพี่สาวอะคะ) ตอนนี้ฉีดครบแล้วคะ เข็มที่5 แล้ว เพิ่งฉีดมาวันนี้จร้า

ผิวมันก็เนียนๆดีคะ ใสๆดี แต่หนูนา อยากขาวแบบเวอร์อะคะ ขาวแบบกระดาษเลยอะ อยากลอง nc24ดีไหมคะ

เพราะตัวvitaนี้มันใสๆเองอะคะ

หรือพี่กระต่ายว่างัยคะ ตอบน้องด้วยเด้อ Very Happy

noonakaa
Guest

Back to top Go down

Re: พี่กระต่ายคะ หนูนาเองคะ

Post by กระต่าย~* on Fri Jun 26, 2009 11:11 pm

queenจำได้สิจ๊ะ นู๋นา.. ถ้าจะให้แนะนำ นะ

ขาวสวยใส แบบโอเว่อ.. เว่อ เว่อ เรยนะ ต้องใช้ 3-4 ตัวยาอ่ะนะ

ส่วนใช้ตัวไหนบ้าง คุยกันหลังไมค์ ดีก่าาา..
(เนอะ) เนอะ

วันไหนว่างๆก้อโทรมา.. หละ กานน เด๋วจะจัด ครอส (เทส) ให้ สัก 1 แล้วก้อค่อยมาดู กันว่า ขาวพอมั๊ย?? กิกิ. lol!

Ok มั๊ย? เอ่ย ถ้า O ก้อโทรมานะ.. กะลังนั่ง คิดถึง อยู่ ว่าเป็นยังไงบ้าง (อยากเห็นผลงาน) เหมือนกัน จ๊ะ ^^,

แล้วคุยกันจ้าาาา
^^,

albino albino

กระต่าย~*

Number of posts : 272

View user profile http://www.beauty24hrs.com

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top