อยากเป็นผู้ชายตามีเสน่ห์ แบบนี้โบท็อก ช่วยได้ไหมครับ

View previous topic View next topic Go down

อยากเป็นผู้ชายตามีเสน่ห์ แบบนี้โบท็อก ช่วยได้ไหมครับ

Post by leemin on Tue Jun 30, 2009 2:13 am

อยากฉีดโบท็อก ยกคิ้วให้สูงแบบนี้อะคับ จะได้ตาแบบนี้ไหมครับ
เพราะเป็นคนชั้นตาเล็ก และหนังตาตก ลองเอามือยกคิ้วเล่น ๆ มันจะออกมาแบบนี้
ไม่รู้ว่าถ้าฉีดเพื่อยกคิ้ว มันจะได้แบบนี้หรือเปล่านะครับ ไม่อยากศัลยกรรม เพราะหมอ
บอกว่า ต้องตัดหนังตาออก แล้วทำให้คิ้วกับตาอยู่ใกล้กัน และก็ชั้นตาจะลึก แบบอินเดีย ไปเลย
ก็เลยไม่อยากได้ .... อยากได้แนวเกาหลี แบบนี้ครับผม ช่วยตอบด้วยนะครับ ว่าฉีดโบท็อกจะยก
คิ้วให้สูงแบบนี้ได้ไหม

leemin

Number of posts : 1

View user profile

Back to top Go down

Re: อยากเป็นผู้ชายตามีเสน่ห์ แบบนี้โบท็อก ช่วยได้ไหมครับ

Post by กระต่าย~* on Tue Jun 30, 2009 2:50 am

555 เอาจิงหรอค่ะ ^^

จะให้เราตอบแบบจริงจัง ?? (หรือแค่ตอบ พอ ขำขำ) ดีค่ะ ?? ^^.

albino albino

กระต่าย~*

Number of posts : 272

View user profile http://www.beauty24hrs.com

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top