ผิวขาวขึ้นแล้วจ้า

View previous topic View next topic Go down

ผิวขาวขึ้นแล้วจ้า

Post by aom on Thu Mar 12, 2009 12:56 pm

ตอนนี้ผิวดูสว่างกระจ่างใสขึ้น

หลายคนบอกว่า สินค้าที่ใช้ เห็นผลดีค่ะ

เว็บน่ารักจังนะค่ะ พี่กระต่าย Smile

aom
Guest

Back to top Go down

เวปน่ารัก เนี่ย!! ต้องยกความดีหั้ยคน ออกแบบ เวปเลยค่ะ!!

Post by ???????~ on Thu Mar 12, 2009 10:43 pm

เวปไซด์ น่ารัก.. cat

เห็นด้วย ที่สุดดดดด ค่ะ

และก้อ ต้องเทคะแนน การออกแบบ ให้คุณอ้น & คุณจีฟ afro เลยค่ะ เพราะงานที่ออกมา ถูกจัย Very Happy พี่กระต่าย มั๊กมากกกกก ทำงานก้อ รวดเร็วทันใจ เสนอไอเดียใหม่ๆ ก้อเจ๋ง เหมาะสมกับที่ ไว้วางใจ หั้ยออกแบบเวปกับเรา หั้ยคะแนน เกิน 100 ค่ะ

สนใจสร้างเวปไซด์หรือแก้ไข ปรึกษาได้นะค่ะ (กระต่าย) แนะนำ มือดีของเราค่ะ

from ka'tay albino

???????~
Guest

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top