สอบถามค่ะ

View previous topic View next topic Go down

สอบถามค่ะ

Post by tikky on Sat Jul 04, 2009 4:49 pm

พี่ต่ายค่ะ อยากถามนิสนึงค่ะว่า ที่พี่บอกว่าฉีดโบทอกซ์ที่คิ้วใช้2-4ยูนิตอ่าค่ะ แต่ทามไมคนที่เคยไปทามตามคลินิคหรือโรงพยาบาลอื่นๆเค้าบอกว่าใช้ตั้ง20ยูอ่าค่ะ แล้วถ้าจาฉีดนี่ฉีดได้เมื่อไหร่ค่ะถ้าจาฉีดกะพี่อ่าค่ะ

tikky
Guest

Back to top Go down

Re: สอบถามค่ะ

Post by กระต่าย~* on Sat Jul 04, 2009 9:35 pm

Razz Botox 26 ยูนิต เป็นการฉีด เพื่อ ยกคิ้ว & หางตา ด้วยค่ะ ที่เค้าเรียกว่า หางหงษ์หละ แล้วถ้าอยากคิ้วโก่ง คุณหมอ เค้าก้อจะ ฉีดที่หางคิ้ว อีก ข้างละ 2-4 ยูนิต เพื่อเน้น คิ้ว หละจ้า.. (รับรอง คิ้ว กับ ตา จะดูสวยขึ้น) Suspectโดยที่คนอื่นไม่รู้ว่า.. ไปทำอะไรมา รู้แต่ว่า ดูสวยขึ้นนะ.. อิอิ. queen Embarassed

rendeer albino albino

กระต่าย~*

Number of posts : 272

View user profile http://www.beauty24hrs.com

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top