ขาวจริง

View previous topic View next topic Go down

ขาวจริง

Post by anna on Thu Mar 12, 2009 6:40 pm

เราไปอัพผิวมาแล้วดูดีขึ้นจริง

anna
Guest

Back to top Go down

แล้วมาอัพ ผิวกันต่อนะค่ะ คุณแอน

Post by ???????~ on Thu Mar 12, 2009 10:27 pm

ขอบคุณนะค่ะ คุณแอน สำหรับ comment*

queen คุณแอน ก้อเป็นอีก 1 คนของ Customer vips เป็นลูกค้าที่น่ารัก ของเวปไซด์เรา รู้จักยาก้อเกือบทุกตัวแร้วๆๆๆ

ลูกค้าคนไหนสนใจ อยากจะปรึกษา กับคุณแอน* ก้อคอมเม้นต์ มาถามคุณแอนได้นะค่ะ คุณแอน เค้า friendly bounceอยู่แร้วๆๆๆ ค่ะ

from ka'tay albino albino

???????~
Guest

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top