ฉีด Placentex Integro มาแล้ว .. ต่อไปต่อด้วย NC24 นะคะพี่ต่าย

View previous topic View next topic Go down

ฉีด Placentex Integro มาแล้ว .. ต่อไปต่อด้วย NC24 นะคะพี่ต่าย

Post by ??? on Sun Aug 09, 2009 2:13 am

ไปฉีด Placentex Integro ครั้งแรกกับพี่ต่ายมา 3 วันแล้ว รู้สึกว่าผิวใสขึ้น แล้วก็นุ่มๆ ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไร ทั้งๆที่ครีมก็ไม่ได้ทาเพราะขี้เกียจ ฮ่าๆ

ต่อไปขอ NC24 เพิ่มด้วยนะคะพี่ต่าย อยากขาวเว่อร์ๆแบบดาราบ้าง อิอิ

แล้วพี่ต่ายน่ารักเป็นกันเองมากเลยค่ะ ไม่หนีไปไหนแน่นอนจะขอสวยอยู่ที่นี่แหละค่ะ

เดี๋ยวเจอกันนะคะ พี่ต่ายรับสายหยกด้วยเน้ออออ

หยก

???
Guest

Back to top Go down

Re: ฉีด Placentex Integro มาแล้ว .. ต่อไปต่อด้วย NC24 นะคะพี่ต่าย

Post by กระต่าย~* on Sun Aug 09, 2009 4:27 am

ชอบล่ะซี่ๆๆๆๆๆ อยากเทส Nc24 white ตัวต่อไป ชิมิ???

ได้เรยๆๆ เด่วจะจัด.. เซต ให้ นะค่ะ ^^

โทรมาล่ะกัน จ๊ะๆๆ

Sleep ไปนอนหละ แบบว่า ง่วง มั๊กมากกกกกก มากถึงมากที่สุด ค่ะ albino

กระต่าย~*

Number of posts : 272

View user profile http://www.beauty24hrs.com

Re: ฉีด Placentex Integro มาแล้ว .. ต่อไปต่อด้วย NC24 นะคะพี่ต่าย

Post by ??? on Mon Aug 10, 2009 1:21 pm

Razz เมื่อวานไปฉีดเพิ่มมาแล้วจ๊า แต่ไม่ได้ลอง NC24 นะ

พี่ต่ายแนะนำให้ลอง Vitacicol (USA) เพราะยาแต่ละตัวมันมีสูตร และความเหมาะสมกับผิวแต่ละคนไม่เหมือนกัน .. Very Happy

ตอนนี้มีโปรโมชั่นด้วย เราก็เลยสอย Vitacicol (USA) + Laroscorbine Vitamin C ราคาสุดคุ้ม

คุ้มยังไงอ่ะเหรอ? ก็ได้ของดีราคาไม่แพง แถมสวยขึ้นอีก อิอิ cheers

พี่ต่ายใจดีให้ลอง Lucchini Placenta ด้วยนะ Embarassed ขอบคุณมากค่ะพี่ต่ายที่น่ารัก

ผลที่ได้รับน่ะสิ เริ่ดสุดๆ วันนี้ตื่นมาตกใจอีกรอบ ผิวลื่นนนนนน ขาวใสและละเอียด ใสเนียนอ่ะ บอกไม่ถูกเวลาลูบๆตัวเอง มันมีความสุขมากๆ

ไม่ได้โม้ ท้าให้ลอง!!! อย่าบอกนะว่าไม่กล้าสวย อยากขาว อยากใส ผิวสุขภาพดีขึ้น ก็มาเลย

นี่ฉีดไปคืนเดียว ยังพอใจขนาดนี้เลย ไอ้ผิวแห้งๆสากๆ หายไปเกือบหมดแล้วเนี่ยยย หน้าก็ละเอียดขึ้นด้วยนะ ไม่ใช่แต่ตัว มาลูบดูได้ affraid ซะงั้นนน โอ้ยมีความสุข

เดี๋ยวอีก 4-5 วัน เราจะไปฉีดเพิ่มอีกแหละ เพราะเดือนหน้าเรามีงานสำคัญ ก็เลยต้องสวยให้ทัน งานนี้พึ่งพี่ต่ายอย่างเดียวเลย

ฉีดไป 2 หนเองนะ ยังได้ขนาดนี้ .. รอเวลา อยากฉีดไวไวอ่ะ

เดี๋ยวเจอกัน (อีกรอบ) ค่ะพี่ต่าย อย่าเบื่อหยกซะก่อนนะคะ lol!

???
Guest

Post by กระต่าย~* on Tue Aug 11, 2009 3:39 pm

rendeer

ขอบคุณมากๆนะค่ะ..สำหรับ คอมเม้นต์ ดีดี ^^ หายเหนื่อย.. ค่ะ --"

ดีใจนะ ที่ลูกค้า พอใจและ HaPpy กับ ผิวที่ได้ เพราะ (เป้าหมายที่สำคัญสุด คือ ทำให้คุณสวยขึ้น ถือว่า เป็นผลงาน) ได้เงินน้อย แต่ ได้ผลงานดี เราก้อ HaPpy กว่า นะค่ะ ^^
อีกๆๆ นะจ๊ะ ^^

ว่างๆก้อ..มาทำสวย กัน เยอะๆ นะจ๊ะๆๆ

albino

กระต่าย~*

Number of posts : 272

View user profile http://www.beauty24hrs.com

Post by Sponsored content Today at 8:44 pm

Sponsored content

View previous topic View next topic Back to top