ถูกใจมากๆเลย

View previous topic View next topic Go down

ถูกใจมากๆเลย

Post by ???? on Fri Mar 13, 2009 8:35 pm

เราฉีดกลูต้าโรสมาแล้วหลายครั้งผิวเริ่มใสขาว เรานี้ดีใจมากเลยกะจะฉีดให้ครบกล่องเลยขอบคุณต่ายมากเลยนะ

????
Guest

Back to top Go down

โบท็อกริบหน้าเป็นไงบ้างค่ะ!!!

Post by ???????~ on Wed Mar 18, 2009 1:57 am

โบท็อก ริบบ หน้าเป็นไงบ้างค่ะ !!!

แจ้งข่าวกันบ้าง haPpy กันแค่ไหน???

[บอกเล่า 9-10 กันนิดนึง]

กระต่าย~*

???????~
Guest

Re: ถูกใจมากๆเลย

Post by tanyanun on Wed Apr 01, 2009 9:44 am

หน้าก็เริ่มดีขึ้นเลย ข่วงตรงแก้มนี่ยกกระชับขึ้นมาก อยากมาฉีดหน้ดเรียวอีกแล้ว อยากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

tanyanun

Number of posts : 1

View user profile

คุณลูกค้า happy คุณกระต่ายก็ happy ด้วยค่ะ^^

Post by กระต่าย~* on Wed Apr 01, 2009 6:02 pm

cat กระต่าย albinoบอกแล้ว ต้อง Botox Usa ใช้กับหน้าเริ่ดที่สุด... และ ถ้าคุณแก้ว สนใจจะ Botox +++อะไรเพิ่มเติมก็โทรมาบอก+++..ล่ะกัน!! นะค่ะ เดี๋ยวกระต่ายจะจัดคิว ล็อคเวลาให้คิว 1 เลย ดีมั๊ย?? ค่ะ clown

ว่าแต่ว่า สงกรานต์ นี้ไป สาดไหนกันค่ะ อยู่ bkk หรือ ออกทัวว์ ต่างจังหวัด กันนะ ยังงัย!!! ก็ ระวัง แดด sunny กันด้วยนะจ๊ะ

sunny sunny sunny แดด ร้อนจัด ค่ะ ช่วงนี้ queen

queen ปล. เป็นห่วงความสวยคุณลูกค้า ค่าาาาาาาา. albino albino

กระต่าย~*

Number of posts : 272

View user profile http://www.beauty24hrs.com

รู้สึกดี จังงง

Post by may < on Mon Apr 06, 2009 1:55 am

แล้วสิ่งที่หวังมานาน
มันก้อเปนจริงด้ายย

ไม่ต้องฝันต่อไป

ขาวขึ้น ทำให้ดูดี ขึ้น

ไม่ยากด้วยนะ

may <
Guest

Post by กระต่าย~* on Sat Apr 11, 2009 6:14 am

อ้าวๆๆๆ แร้วๆๆๆ น้องเมย์ มาเข้า คอมเม้นของแก้ว ซะงั้น อ่าาาาาา.

ขี้น New Topic ได้เรยๆจ้าาาาา.
scratch

scratch lol!

กระต่าย~*

Number of posts : 272

View user profile http://www.beauty24hrs.com

Post by Sponsored content Today at 8:43 pm

Sponsored content

View previous topic View next topic Back to top