ถูกใจสุดๆ

View previous topic View next topic Go down

ถูกใจสุดๆ

Post by ?????? on Thu Aug 13, 2009 10:00 pm

ฉีด Placentex Intergro คู่กับ Vitacicol แล้วถูกใจสุดๆ เห็นผลอย่างชัดเจน อยากแนะนําให้เพื่อนๆใช้แบบเราบ้าง แล้วจะไม่ผิดหวัง

ช่ายม่ะ......พี่ต่าย Very Happy bounce Smile

??????
Guest

Back to top Go down

ใช้ดีแล้วบอกต่อ

Post by ???????? on Fri Aug 14, 2009 2:26 am

อยากจะบอกลูกค้าที่น่ารักทุกท่านเลยนะคะ

ว่าขอบคุณมากที่ไว้วางใจ กับสินค้าของเรา

ใช้ดีแล้วบอกต่อๆ กานเน๊อะ จาได้สวยๆๆด้วยกานน อิอิ

ตอนนี้Vitacicol ขายดีมากมายย รับสายแทบไม่ทัน

แต่ฉีดคู่กะPacentex แล้วลูกค้าConfirm มาว่าเห็นผลอย่างไว

ยังไงก็ขอบคุณมากนะคะ

น้องพลอย Smile

????????
Guest

ของเค้าดีจริงด้วย : )

Post by penn on Sat Aug 15, 2009 2:43 pm

เพ็ญฉีดมาได้ 3 ครั้งแล้วค่ะ ฉีด vitacical + Placenta + Luccini อยากบอกว่าที่เห็นและรู้สึกชัดๆเลยนี่ก็คือเนียนค่ะ คุงสามีชมใหญ่เลยว่าผิวเนียนจัง I love you อุ้ย เขิลลล I love you ตอนนี้ผิวก็เริ่มฉายแววใสๆออกมาแล้วค่า ยิ่งเวลาอยู่กลางแจ้งนี่เห็นชัดเลยว่าเราขาวขึ้นแฮะ ต้องขอบคุณคุณต่ายมากนะคะที่ดูแลเพ็ญอย่างดี แล้วก็ขอบคุณน้องพลอยด้วยสำหรับคำแนะนำ ตอนนี้เพ็ญเกิดกิเลสอยากฉีด Botox กะเค้ามั่งอ่ะค่ะ อยากฉีดหน้าเรียว กะ ฉีดลดน่อง รอเมื่อไหร่คุณต่ายจะมีโปรโมชั่นโบท็อกบ้างอ่ะค่ะ จะได้รอสมัครคนแรกเลย Very Happy อิอิ

penn
Guest

Re: ถูกใจสุดๆ

Post by กระต่าย~* on Sat Aug 15, 2009 5:41 pm

สวย ได้อีก ช่ายม๊าาาา คุณเพ็ญ ^^ กิกิ.

โปรโมรชั่นโบท็อก ก้อมี ซื้อโบท็อก 2 ขวด ขี้นไป ต่ายออกค่าฉีดให้ 1000 บาท ค่ะ!

ฉีดหน้าเรียว ใช้ 50 ยูนิต ส่วน น่องเรียว ใช้ 100-200 ยูนิต แล้วแต่ขนาดน่อง จากที่ต่ายดูนะ น่องของคุณเพ็ญ ต่ายว่า ใช้ 150 ยูนิต อ่ะนะ! ไม่น่าจะเกินนี้ (แต่อย่างไรต้องปรึกษาคุณหมอ) ก่อนก็ได้ ค่ะ! ^^

albino

กระต่าย~*

Number of posts : 272

View user profile http://www.beauty24hrs.com

Re: ถูกใจสุดๆ

Post by Sponsored content Today at 12:55 am

Sponsored content

View previous topic View next topic Back to top